INTECH
Chào Mừng Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn Intech.forumvi.com của chúng tôi.

Mong rằng tại đây bạn sẽ nhận được những thông tin hữu ích,, và đáp ứng được nhu cầu của bạn.

Tuy ít nhiều chúng tôi vẫn còn khá nhiều thiếu sót về nội dung và hình thức, mong nhận được ý kiến đóng góp từ các bạn để chúng tôi tự hoàn thiện.

Hiện tại, bạn có thể đăng nhập Intech thông qua Open ID Facebook, hết sức nhanh chóng và tiện lợi.

Xin lưu ý: Thông tin bạn đăng kí về Giới tính và Ngày sinh, chúng tôi khảo sát nhằm thống kê và kịp gửi lời chúc mừng đến các bạn trong các dịp lễ, sinh hoạt,...trong Diễn Đàn.

Quyền Lợi: Được tham gia giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm cùng các thành viên, được tải các tài liệu, phần mềm hỗ trợ cần thiết,...

Các đường Link chỉ sử dụng được khi đã đăng nhập.

Xin Cảm Ơn và gửi đến các bạn lời chào Thân Ái từ Intech.forumvi.com.

Join the forum, it's quick and easy

INTECH
Chào Mừng Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn Intech.forumvi.com của chúng tôi.

Mong rằng tại đây bạn sẽ nhận được những thông tin hữu ích,, và đáp ứng được nhu cầu của bạn.

Tuy ít nhiều chúng tôi vẫn còn khá nhiều thiếu sót về nội dung và hình thức, mong nhận được ý kiến đóng góp từ các bạn để chúng tôi tự hoàn thiện.

Hiện tại, bạn có thể đăng nhập Intech thông qua Open ID Facebook, hết sức nhanh chóng và tiện lợi.

Xin lưu ý: Thông tin bạn đăng kí về Giới tính và Ngày sinh, chúng tôi khảo sát nhằm thống kê và kịp gửi lời chúc mừng đến các bạn trong các dịp lễ, sinh hoạt,...trong Diễn Đàn.

Quyền Lợi: Được tham gia giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm cùng các thành viên, được tải các tài liệu, phần mềm hỗ trợ cần thiết,...

Các đường Link chỉ sử dụng được khi đã đăng nhập.

Xin Cảm Ơn và gửi đến các bạn lời chào Thân Ái từ Intech.forumvi.com.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đơn vị cung cấp sản phẩm giá cạnh tranh với nhiều loại mặt hàng.Là đơn vị tài trợ hàng đầu của Forum. Liên kết: https://thanhnguyenstore.com/
Latest topics
Lắp máy chiếu phòng họp văn phòng tại Hà NộiWed May 24, 2023 3:00 pmmaychieumanchieu
Cách chọn màn chiếu treo tường phù hợp nhu cầuSat May 06, 2023 4:22 pmmaychieumanchieu
Cho thuê máy chiếu tại Hà Nội giá rẻ uy tínSun Apr 16, 2023 4:36 pmmaychieumanchieu
Dịch vụ cho thuê máy chiếu loa mic tại Hà NộiFri Mar 24, 2023 3:03 pmmaychieumanchieu
Địa chỉ bán máy chiếu cũ giá rẻ tại Hà NộiMon Mar 20, 2023 5:43 pmmaychieumanchieu
Dịch vụ cho thuê máy chiếu tại Hà NộiSun Mar 12, 2023 3:43 pmmaychieumanchieu
Sửa chữa máy chiếu uy tín tại Hà NộiMon Feb 27, 2023 5:16 pmmaychieumanchieu
Máy chiếu cũ giá rẻ từ 2 triệu tại Hà NộiFri Feb 17, 2023 5:28 pmmaychieumanchieu
Cho thuê máy chiếu hội thảo tại Hà NộiWed Feb 15, 2023 11:06 ammaychieumanchieu
Sửa máy chiếu tại Cầu Giấy Sat Feb 04, 2023 5:06 pmmaychieumanchieu
Tạo thiệp giáng sinh gửi tặng bạn bèWed Nov 09, 2022 7:16 amisabellanguyen
CÔNG BỐ WEBSITE THANH NGUYÊN STOREWed Apr 06, 2022 10:21 pmThanh Nguyên
Thích Bài viết này
Lượt Truy Cập
Bộ Đếm
Thống Kê
Hiện có 9 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 9 Khách viếng thăm

Không

View the whole list

Go down
Quản Gia
Quản Gia
Admin
Admin

Biến, chuyển đổi giao diện Android thành Windows Phone Metro cực đẹp với Launcher 7 Empty Biến, chuyển đổi giao diện Android thành Windows Phone Metro cực đẹp với Launcher 7

Tue Jan 29, 2013 12:14 pm
Nếu bạn đang chán của giao diện truyền thống của Android, hoặc bạn muốn giao diện thanh lịch của Windows Phone với sức mạnh của Android, Launcher 7 có thể mang lại những thiết kế đơn giản, lát gạch màn hình chủ của điện thoại Android của bạn.

Biến, chuyển đổi giao diện Android thành Windows Phone Metro cực đẹp với Launcher 7 Launcher7_01

Nếu bạn thích giao diện lát gạch của Windows điện thoại mà được bạn đến các ứng dụng yêu thích của bạn một cách nhanh chóng (và cung cấp thông tin nhanh chóng trên màn hình chủ như lượng thư chưa đọc), Launcher 7 có thể là giá trị một cái nhìn. Nó đơn giản bên ngoài, nhưng thực tế đã có khá một vài tùy chọn cấu hình cho phép bạn thực sự tinh chỉnh nó từ trong ra ngoài. Bạn có thể thay đổi màu sắc của gạch, thay đổi các biểu tượng của họ, thêm hoặc loại bỏ các ứng dụng từ màn hình chủ, và thậm chí thêm các vật dụng Android như gạch của riêng mình. Nó thậm chí còn có một số hình ảnh động mát mẻ mà bạn có thể tinh chỉnh để thực hiện.

Biến, chuyển đổi giao diện Android thành Windows Phone Metro cực đẹp với Launcher 7 Launcher7

Khi bạn muốn truy cập các ứng dụng khác mà không phải là trên màn hình chủ, bạn có thể truy cập vào một ngăn kéo ứng dụng Windows giống như điện thoại, bạn có thể tinh chỉnh để trông giống như Androids (với một số dòng của biểu tượng). Bạn cũng có thể ẩn các ứng dụng từ ngăn kéo ứng dụng, hoặc thậm chí gỡ bỏ chúng chỉ bằng cách dài cách nhấn chúng nếu bạn muốn.

Biến, chuyển đổi giao diện Android thành Windows Phone Metro cực đẹp với Launcher 7 Launcher72

Tôi đã có thể nghe thấy một số bạn hỏi “Tại sao bạn muốn làm cho điện thoại của bạn trông giống như một chiếc điện thoại khác nhau?” Android của giao diện người dùng không phải là khủng khiếp, trong thực tế nhiều người thích nó. Tuy nhiên, giao diện của nó không phải là lớn nhất của nó cộng với trong khi giao diện của Windows Phone. Nếu màn hình chủ Android truyền thống cảm thấy một chút mệt mỏi, nó thực sự có giá trị một cái nhìn. Nó rất nhiều tân trang màn hình chủ cho một cái gì đó mới, mà không quá ít vào các tính năng tiên tiến hơn bạn đã đến tình yêu từ những thứ như LauncherPro.
Launcher 7 là một tải về miễn phí cho các thiết bị Android. Nó cũng có một phiên bản 1,41 Pro loại bỏ các quảng cáo trong ngăn kéo ứng dụng.
Không giống như các hiện WP7 phóng (Windows Phone Android, Metro UI), một trong những điều này cho phép bạn đúng cách thay đổi màn hình khởi động của bạn. Chỉ cần dài bấm vào một gạch và ngói kéo nơi mà bạn muốn!
Phiên bản này là miễn phí, nhưng không có một quảng cáo trong danh sách ứng dụng. Quảng cáo miễn phí tặng phiên bản có sẵn nếu bạn không thích quảng cáo.

Download Launcher 7

Congdongthongtin