INTECH
Chào Mừng Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn Intech.forumvi.com của chúng tôi.

Mong rằng tại đây bạn sẽ nhận được những thông tin hữu ích,, và đáp ứng được nhu cầu của bạn.

Tuy ít nhiều chúng tôi vẫn còn khá nhiều thiếu sót về nội dung và hình thức, mong nhận được ý kiến đóng góp từ các bạn để chúng tôi tự hoàn thiện.

Hiện tại, bạn có thể đăng nhập Intech thông qua Open ID Facebook, hết sức nhanh chóng và tiện lợi.

Xin lưu ý: Thông tin bạn đăng kí về Giới tính và Ngày sinh, chúng tôi khảo sát nhằm thống kê và kịp gửi lời chúc mừng đến các bạn trong các dịp lễ, sinh hoạt,...trong Diễn Đàn.

Quyền Lợi: Được tham gia giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm cùng các thành viên, được tải các tài liệu, phần mềm hỗ trợ cần thiết,...

Các đường Link chỉ sử dụng được khi đã đăng nhập.

Xin Cảm Ơn và gửi đến các bạn lời chào Thân Ái từ Intech.forumvi.com.

Join the forum, it's quick and easy

INTECH
Chào Mừng Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn Intech.forumvi.com của chúng tôi.

Mong rằng tại đây bạn sẽ nhận được những thông tin hữu ích,, và đáp ứng được nhu cầu của bạn.

Tuy ít nhiều chúng tôi vẫn còn khá nhiều thiếu sót về nội dung và hình thức, mong nhận được ý kiến đóng góp từ các bạn để chúng tôi tự hoàn thiện.

Hiện tại, bạn có thể đăng nhập Intech thông qua Open ID Facebook, hết sức nhanh chóng và tiện lợi.

Xin lưu ý: Thông tin bạn đăng kí về Giới tính và Ngày sinh, chúng tôi khảo sát nhằm thống kê và kịp gửi lời chúc mừng đến các bạn trong các dịp lễ, sinh hoạt,...trong Diễn Đàn.

Quyền Lợi: Được tham gia giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm cùng các thành viên, được tải các tài liệu, phần mềm hỗ trợ cần thiết,...

Các đường Link chỉ sử dụng được khi đã đăng nhập.

Xin Cảm Ơn và gửi đến các bạn lời chào Thân Ái từ Intech.forumvi.com.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đơn vị cung cấp sản phẩm giá cạnh tranh với nhiều loại mặt hàng.Là đơn vị tài trợ hàng đầu của Forum. Liên kết: https://thanhnguyenstore.com/
Latest topics
Lắp máy chiếu phòng họp văn phòng tại Hà NộiWed May 24, 2023 3:00 pmmaychieumanchieu
Cách chọn màn chiếu treo tường phù hợp nhu cầuSat May 06, 2023 4:22 pmmaychieumanchieu
Cho thuê máy chiếu tại Hà Nội giá rẻ uy tínSun Apr 16, 2023 4:36 pmmaychieumanchieu
Dịch vụ cho thuê máy chiếu loa mic tại Hà NộiFri Mar 24, 2023 3:03 pmmaychieumanchieu
Địa chỉ bán máy chiếu cũ giá rẻ tại Hà NộiMon Mar 20, 2023 5:43 pmmaychieumanchieu
Dịch vụ cho thuê máy chiếu tại Hà NộiSun Mar 12, 2023 3:43 pmmaychieumanchieu
Sửa chữa máy chiếu uy tín tại Hà NộiMon Feb 27, 2023 5:16 pmmaychieumanchieu
Máy chiếu cũ giá rẻ từ 2 triệu tại Hà NộiFri Feb 17, 2023 5:28 pmmaychieumanchieu
Cho thuê máy chiếu hội thảo tại Hà NộiWed Feb 15, 2023 11:06 ammaychieumanchieu
Sửa máy chiếu tại Cầu Giấy Sat Feb 04, 2023 5:06 pmmaychieumanchieu
Tạo thiệp giáng sinh gửi tặng bạn bèWed Nov 09, 2022 7:16 amisabellanguyen
CÔNG BỐ WEBSITE THANH NGUYÊN STOREWed Apr 06, 2022 10:21 pmThanh Nguyên
Thích Bài viết này
Lượt Truy Cập
Bộ Đếm
Thống Kê
Hiện có 4 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 4 Khách viếng thăm :: 1 Bot

Không

View the whole list

Go down
Thanh Nguyên
Thanh Nguyên
Admin
Admin
https://thanhnguyenstore.com/

facebook - Thay “áo” mới cho trang Facebook cá nhân Empty Thay “áo” mới cho trang Facebook cá nhân

Sun Nov 25, 2012 11:41 am
Nếu cảm thấy đã nhàm chán với giao diện cũ rít của Facebook và đang tìm cách để thay “áo” mới cho nó. 3 thủ thuật giới thiệu trong bài viết sau có thể giúp được bạn.

1. Color My Facebook

Là một add-on tương thích với hầu hết các trình duyệt web phổ biến hiện nay như Firefox, Chrome, IE, Safari, Opera… Color My Facebook cho phép bạn thay đổi màu sắc mặc định của Facebook sang một màu bạn yêu thích. Điểm đặc biệt của Color My Facebook là nếu một trong những người bạn trong danh sách bạn của bạn cũng sử dụng add-on này, bạn có thể xem được màu sắc mà họ đã chọn và ngược lại. Để cài đặt Color My Facebook bạn truy cập vào đây , bấm nút Install now rồi khởi động lại trình duyệt bạn đang sử dụng. Mặc định, sau khi cài đặt Facebook của bạn sẽ tự động chuyển sang màu hồng. Nếu muốn đổi sang màu khác, bạn bấm vào biểu tượng mũi tên phía sau chữ Home, chọn Color My Facebook và chọn lại một màu bạn thích.

facebook - Thay “áo” mới cho trang Facebook cá nhân 13537410

2. Color Changer for Facebook

Nếu như ở Color My Facebook bạn chỉ có thể thay đổi màu sắc của Facebook bằng một màu chủ đạo duy nhất áp dụng cho tất cả các thành phần, với Color Changer for Facebook bạn có thể thay đổi màu sắc cho từng thành phần riêng biệt chẳng hạn như bạn có thể chọn thanh công cụ trên cùng của Facebook là màu đỏ, tên hiển thị của bạn bè và các nút lệnh là màu đen trong khi đó màu nền lại là màu trắng. Để cài đặt Color Changer for Facebook, bạn truy cập vào đây, bấm Add to Chrome và bấm Add ở thông báo hiện ra. Cài đặt xong bạn bấm phím F5 để tải lại trang Facebook của bạn. Để thay đổi màu cho các thành phần trên trang Facebook, bạn bấm vào mũi tên trỏ xuống phía sau chữ Home rồi bấm vào các biểu tượng ở dưới cùng menu hiện ra và chọn các màu tương ứng mà bạn thích.

facebook - Thay “áo” mới cho trang Facebook cá nhân 13537411

3. iStyla

iStyla, một sản phẩm của một cậu bé lập trình viên 14 tuổi người Nam Phi, là sự kết hợp giữa một plug-in cho các trình duyệt web và một kho theme đồ sộ dành cho Facebook được thiết kế sẵn với nhiều chủ để khác nhau. Nó cho phép bạn thay đổi giao diện và thiết kế của Facebook chỉ trong vài thao tác bấm chuột đơn giản. Để sử dụng iStyla, bạn truy cập vào đây bằng trình duyệt bạn đang sử dụng. Sau đó, bạn bấm vào nút Get Started Today và làm theo các bước hướng dẫn để cài đặt và chọn một theme phù hợp để trang trí cho Facebook cá nhân của mình.

facebook - Thay “áo” mới cho trang Facebook cá nhân 13537412

Theo Chihiro (MO)