INTECH
Chào Mừng Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn Intech.forumvi.com của chúng tôi.

Mong rằng tại đây bạn sẽ nhận được những thông tin hữu ích,, và đáp ứng được nhu cầu của bạn.

Tuy ít nhiều chúng tôi vẫn còn khá nhiều thiếu sót về nội dung và hình thức, mong nhận được ý kiến đóng góp từ các bạn để chúng tôi tự hoàn thiện.

Hiện tại, bạn có thể đăng nhập Intech thông qua Open ID Facebook, hết sức nhanh chóng và tiện lợi.

Xin lưu ý: Thông tin bạn đăng kí về Giới tính và Ngày sinh, chúng tôi khảo sát nhằm thống kê và kịp gửi lời chúc mừng đến các bạn trong các dịp lễ, sinh hoạt,...trong Diễn Đàn.

Quyền Lợi: Được tham gia giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm cùng các thành viên, được tải các tài liệu, phần mềm hỗ trợ cần thiết,...

Các đường Link chỉ sử dụng được khi đã đăng nhập.

Xin Cảm Ơn và gửi đến các bạn lời chào Thân Ái từ Intech.forumvi.com.

Join the forum, it's quick and easy

INTECH
Chào Mừng Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn Intech.forumvi.com của chúng tôi.

Mong rằng tại đây bạn sẽ nhận được những thông tin hữu ích,, và đáp ứng được nhu cầu của bạn.

Tuy ít nhiều chúng tôi vẫn còn khá nhiều thiếu sót về nội dung và hình thức, mong nhận được ý kiến đóng góp từ các bạn để chúng tôi tự hoàn thiện.

Hiện tại, bạn có thể đăng nhập Intech thông qua Open ID Facebook, hết sức nhanh chóng và tiện lợi.

Xin lưu ý: Thông tin bạn đăng kí về Giới tính và Ngày sinh, chúng tôi khảo sát nhằm thống kê và kịp gửi lời chúc mừng đến các bạn trong các dịp lễ, sinh hoạt,...trong Diễn Đàn.

Quyền Lợi: Được tham gia giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm cùng các thành viên, được tải các tài liệu, phần mềm hỗ trợ cần thiết,...

Các đường Link chỉ sử dụng được khi đã đăng nhập.

Xin Cảm Ơn và gửi đến các bạn lời chào Thân Ái từ Intech.forumvi.com.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đơn vị cung cấp sản phẩm giá cạnh tranh với nhiều loại mặt hàng.Là đơn vị tài trợ hàng đầu của Forum. Liên kết: https://thanhnguyenstore.com/
Latest topics
Lắp máy chiếu phòng họp văn phòng tại Hà NộiWed May 24, 2023 3:00 pmmaychieumanchieu
Cách chọn màn chiếu treo tường phù hợp nhu cầuSat May 06, 2023 4:22 pmmaychieumanchieu
Cho thuê máy chiếu tại Hà Nội giá rẻ uy tínSun Apr 16, 2023 4:36 pmmaychieumanchieu
Dịch vụ cho thuê máy chiếu loa mic tại Hà NộiFri Mar 24, 2023 3:03 pmmaychieumanchieu
Địa chỉ bán máy chiếu cũ giá rẻ tại Hà NộiMon Mar 20, 2023 5:43 pmmaychieumanchieu
Dịch vụ cho thuê máy chiếu tại Hà NộiSun Mar 12, 2023 3:43 pmmaychieumanchieu
Sửa chữa máy chiếu uy tín tại Hà NộiMon Feb 27, 2023 5:16 pmmaychieumanchieu
Máy chiếu cũ giá rẻ từ 2 triệu tại Hà NộiFri Feb 17, 2023 5:28 pmmaychieumanchieu
Cho thuê máy chiếu hội thảo tại Hà NộiWed Feb 15, 2023 11:06 ammaychieumanchieu
Sửa máy chiếu tại Cầu Giấy Sat Feb 04, 2023 5:06 pmmaychieumanchieu
Tạo thiệp giáng sinh gửi tặng bạn bèWed Nov 09, 2022 7:16 amisabellanguyen
CÔNG BỐ WEBSITE THANH NGUYÊN STOREWed Apr 06, 2022 10:21 pmThanh Nguyên
Thích Bài viết này
Lượt Truy Cập
Bộ Đếm
Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

View the whole list

Go down
Thanh Nguyên
Thanh Nguyên
Admin
Admin
https://thanhnguyenstore.com/

Plant vs Zombies Crack và Hack Empty Plant vs Zombies Crack và Hack

Mon Nov 26, 2012 7:29 pm
Đây là 1 game mi-ni khá nổi tiếng, game nói về một thị trấn nhỏ, một ngày, nó bị tụi Zombie"đầu to mặt xấu" tấn công, bạn và người hàng xóm "Crazy" Dave(bị điên) chống trả lại lũ Zombie đáng ghét với sự trợ giúp của các loài cây thần bí....

Game này mặc dù có nghe nói đến từ "Zombie" nhưng thực chất, hình ảnh và kiểu chơi của nó khá thú vị và vui nhộn, bạn sẽ chơi qua nhiều màn chơi khác nhau, đánh bại nhiều loại kẻ thù và kết thúc game với bản nhạc sôi động của Zombie và Plant....

Plant vs Zombies Crack và Hack Plants10

Các điểm thú vị:
+Mua những dụng cụ hỗ trợ đắc lực trg của hàng
+Đánh bại lũ Zombie với sự trợ giúp của 49 loài cây thần kì(thu thập qua các màn chơi)
+ Phá đảo game với thông qua 5 kiểu chơi: Ngày(Day)-Đêm(Night)-Hồ bơi(Pool)-Sương mù(Fog)-Mái nhà(Roof)
+ Thông qua các kiểu chơi: Adventure-Survivor-MiniGame-Puzzle và Zen Garden-trồng cây cho riêng bạn
+Thu thập thông tin về 49 loài cây và các loại Zombie
+Khám phá ending game và nghe một bản nhạc tuyệt vời(hợp tác giữa Plant và Zombie)
Nói chung, đây là một trò chơi khá vui nhộn và thú vị cho những ai vừa trải qua những giây phút căng thẳng hay vì streets.

Link Download bản Year Edition: [You must be registered and logged in to see this link.]

Hướng dẫn Hack:

**. Hack Sun:
Đầu tiên, các bạn mở game, sau đó mở CE 5.5 ra, rồi bấm vô hình cái máy tính, chọn Plant vs Zombie.exe đó, sau đó vào game, ban đầu mình có 50 Sun đúng hok, các bạn vào Ce, điền vào cái ô bên cạnh chữ Hex số 50, sau đó bấm First Scan, nó sẽ ra nghìn cái kết quả, sau đó vào game, chờ cho một cục Sun rơi xuống, nhặt nó lên, bi h Sun của mình là 75, các bạn vào CE điền số 75 vào, bấm Next Scan, nó sẽ ra duy nhất một kết quả, các bận tích đôi vào kết quả đó, nó sẽ ra ở khung phía dưới, các bạn bấm chuột phải vào kết quả đó, chọn Change Value, xoá số 75 đi, điền 9999 vào(hay bao nhiêu cũng đực, nhưng tốt nhất là điền 9999 vào cho nhiều), sau đó tích vào ô nhỏ nhỏ bên cạnh và ta-da, vào game trồng cây mà hok sợ hết Sun.

**.Hack No RECHARGE TIME

Các bạn chơi game thì khi trồng cây xong, thẻ cây nào cũng phải sạc rất lâu đúng hok, chắc hẳn các bạn thấy rất bất tiện nè, bi h mình sẽ HD hack Recharge time cho các bạn coi
đầu tiên, vào CE, bấm vô Memory View rồi thấy ngay cái dòng đầu tiên có ghi code 0061EBF2 đúng hok, các bạn bấm chuột phải vào nó rồi chọn go to adress rồi xoá code 0061EBF2 đi và điền code sau vào: 0048728C vào, sau đó click đôi vào dòng đó rồi đổi 01->200 rồi bấm ok và vào game, ta-da, bạn trồng cây thoải mái mà hok cần quan tâm đến thời gian cây sạc nữa.

**.Hack Inf Life cho plant

Các bạn rất bực mình khi mà cây của các bạn liên tục bị tụi ZoMbIe ăn hết phải hok, vậy thì tớ sẽ HD cho các bạn chiu này.
Đầu tiên, các bạn c~ bấm vào memory View, bấm chuột phải vào dòng Code 0048728C ở phần II, chọn Go to Adress rồi điền code 0052FCF0 vào, bấm chuột phải vào dòng code đó và chọn Replace with code does nothing rồi bấm ok, vào game và Enjoy, bi h thì tụi Zombie nhai mòn răng mà vẫn ko ăn hết đc cây của bạn.
Note: Inf Life chỉ giúp cây bạn bất tử máu khi bị Zombie ăn thôi, còn khi bị "đập" thì cây vẫn "đai' như thường, vậy nên đừng quá chủ quan.

Link Download CE 5.5

[You must be registered and logged in to see this link.]

Smile

Thanh Nguyên

Được sửa bởi Thanh Nguyên ngày Wed Mar 06, 2013 8:35 am; sửa lần 2.
tranvietduc_01@yahoo.com
tranvietduc_01@yahoo.com
Friend
Friend

Plant vs Zombies Crack và Hack Empty Re: Plant vs Zombies Crack và Hack

Thu Jan 17, 2013 9:24 pm
Cái này chắc Hack đc tiền phải ko?
Thanh Nguyên
Thanh Nguyên
Admin
Admin

Thu Jan 17, 2013 9:29 pm
Theo mình biết thì mới Hack Sun (năng lượng mặt trời) thôi bạn, Smile
Thanh Nguyên
Thanh Nguyên
Admin
Admin

Thu Jan 17, 2013 9:37 pm
hoặc thử với cái này xem, Smile

Vào game rồi mở cái file này lên.
F1 mã sun points
F2 mã tiền
F3 không cần thời gian delay ( mua liên tuc mấy cái cây)
F4 một hit zombie die
F11 minimize chương trình hack
F12 tắt nhạc chương trình hack

Còn ai chưa có thì zo đây tải bản full về nè :

vietkute_93_bn
vietkute_93_bn
Friend
Friend

Wed Jun 26, 2013 8:15 am
mình tải về có quyển sách phải giải nến ra ko các ban chỉ mình với
Thanh Nguyên
Thanh Nguyên
Admin
Admin

Fri Jun 28, 2013 8:10 am
:D bạn giải nén ra thành thư mục rùi chạy file có icon hình bông hoa để chơi nha :D:heart:
gagaygu
gagaygu
Friend
Friend

Sat Mar 07, 2015 1:43 am
Sao bấm f3 mà nó hog reload được vậy
Sponsored content